ผู้เขียน หัวข้อ: การสมัคร ข้อมูล หนึ่งแสนครูดี  (อ่าน 2315 ครั้ง)

การสมัคร ข้อมูล หนึ่งแสนครูดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 18:46:04 PM »
เรียน กรรมการหนึ่งแสนครูดี ที่เคารพ
           กระผมได้รับแจ้งจาก สพป.อบ.4 ว่า โรงเรียนผม(โรงเรียนบ้านสะพานโดม) มีครูที่ ชื่อ นางนงลักษณ์  คงรอด ได้รับการพิจารณาจากโรงเรียนและแจ้ง สพป.แล้ว แต่ไม่สามารถส่งข้อมูลมาให้คุรุสภาได้ เนื่องจากมีปัญหา ระบบข้อมูล ที่ไม่สามารถดำเนินการได้ ผมก็พยามยามที่จะส่งใหม่ เพราะเดิมที ผมส่งแล้ว แต่เข้าระบบใหม่ไม่ได้ จึงขอคำแนะนำจากทาง ICT ที่เคยคุยกันมาก่อนนี้แล้ว นึกว่าเสร็จสิ้น แต่ครั้งนี้ เป็นครั้งที่ 3 แล้ว ที่มีปัญหาเรื่อง 1 แสนครูดี ถ้ายุ่งยากขนาดนี้ ก็ขอสละสิทธิ ไม่เป็นไรหรอก ผมเอง เป็นผู้แทนคุรุสภาเขต สายบริหาร เป็นกรรมการพิจารณาอนุมัติอยู่แล้ว ขอฝากงานที่มีปัญหาหน่อยนะครับ สพป.อบ.4 มีปัญหาลักษระนี้ มากถึง 44 คน ขอขอบคุณครับ
                                                  ดร.เพชร  แก้วดวงดี
                               ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสะพานโดม 081-9673204
                                            ผู้แทนคุรุสภาเขต สพป.อบ.4